Wednesday, 13 March 2013

MASAI ATOA MPYA GESTI!

Masai mmoja ugumu ulimzidia na alikuwa ni domo zege, kupiga akili huku na huku akaona bora aende kutafuta malaya katika night club moja hivi.Kweli akapata na wakakubaliana kulala nae kwa usiku huo.baada ya kwenda gesti, yule mwanamke akaanza kumtomasa tomasa, masai alikuwa hoi, sasa baada ya yule msichana kushuka chini na kuanza kunyonya, masai  alichanganyikiwa zaidi kwa raha aliyoisikia, cha kushangaza akamwambia, "kama hiyo inaliwa basi mwachie na mama Yoyoo"

No comments:

Post a Comment